รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 18 มีนาคม 2559

 

กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ)   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ พอยท์เรส - ชาย (24 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ พอยท์เรส - ชาย (24 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
รวม จักรยาน  9 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  6 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 39
ขอนแก่น  vs  เลย
 รอบสอง
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 40
เชียงใหม่  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 41
ขอนแก่น  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 42
สุพรรณบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 77
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 78
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 79
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 80
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
รวม เซปักตะกร้อ  4 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 37
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   คู่ที่ 38
เพชรบูรณ์  vs  นครพนม
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  2 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พุมเซ่ ทีมชาย 
 รอบคัดเลือก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ ทีมหญิง 
 รอบคัดเลือก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว 
 รอบคัดเลือก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ คู่ผสม 
 รอบคัดเลือก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ ชายเดี่ยว 
 รอบคัดเลือก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ ชายเดี่ยว 
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ชายเดี่ยว
พุมเซ่ หญิงเดี่ยว 
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ หญิงเดี่ยว
พุมเซ่ คู่ผสม 
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม
พุมเซ่ ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย
พุมเซ่ ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมหญิง
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  10 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
รวม เทนนิส  10 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 49
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 52
จันทบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
หญิงคู่ 
นครปฐม  vs  นครพนม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
รวม แบดมินตัน  7 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟิตเนสหญิง รุ่น Open 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง  รุ่น Open
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงเกิน 165 ซม.ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงเกิน 165 ซม.ขึ้นไป
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 165 ซม. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 165 ซม. ขึ้นไป
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.เกิน 70 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.เกิน 70 กก. ขึ้นไป
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  2 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 19
อ่างทอง  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
เลย  vs  สตูล
รอบชิงชนะเลิศ
13:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
สตูล  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
13:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
ลำปาง  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
ยโสธร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  10 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 291
น่าน  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 292
ศรีสะเกษ  vs  นครนายก
รอบชิงชนะเลิศ
13:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 293
นครราชสีมา  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 294
อ่างทอง  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
13:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 295
นครราชสีมา  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 296
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
14:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 297
ร้อยเอ็ด  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 298
ชุมพร  vs  หนองบัวลำภู
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 299
พระนครศรีอยุธยา  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 118
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 119
จันทบุรี  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 120
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
15:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 121
สกลนคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 122
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
16:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 123
พิษณุโลก  vs  ยโสธร
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 124
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
16:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 125
ตรัง  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 126
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
17:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้น - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้น - บุคคลชาย
ปืนสั้น - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้น - ทีมชาย
รวม ยิงปืน  2 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลชาย 
 รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน
10.00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลชาย
ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลหญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน
10.00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกแอโรบิก- บุคคลหญิง
ยิมนาสติก แอโรบิก คู่ผสม 
 รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน
14.00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติก แอโรบิก คู่ผสม
ยิมนาสติก แอโรบิก ทีม 3 คน 
 รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน
14.00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติก แอโรบิก ทีม 3 คน
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 295
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 296
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 297
กระบี่  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 298
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 299
นครศรีธรรมราช  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 300
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 301
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 302
สมุทรปราการ  vs  นครพนม
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 303
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 304
กระบี่  vs  พะเยา
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 305
ชลบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 306
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 307
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 308
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 309
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 310
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 311
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 312
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 313
อำนาจเจริญ  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 314
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 315
สุรินทร์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 316
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 317
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 318
ศรีสะเกษ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 319
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 320
มุกดาหาร  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 321
ปัตตานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 322
นครพนม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 323
กระบี่  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 324
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 325
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 326
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 327
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 328
ฉะเชิงเทรา  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 329
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 330
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 331
มุกดาหาร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 332
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 333
พะเยา  vs  มุกดาหาร
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 334
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 335
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 336
สมุทรปราการ  vs  ชุมพร
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 337
นครศรีธรรมราช  vs  สุรินทร์
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 338
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 339
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 340
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 341
ชุมพร  vs  ปัตตานี
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 342
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 343
มุกดาหาร  vs  นครพนม
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 344
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 345
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 346
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 347
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 348
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 349
สระบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 350
ศรีสะเกษ  vs  มุกดาหาร
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 351
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 352
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 353
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 354
กระบี่  vs  อำนาจเจริญ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 355
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 356
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
รวม ยูยิตสู  62 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 50
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
ขอนแก่น  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 52
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอล  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน หญิง   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
09.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 9
พะเยา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09.45
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย
ยุวชน หญิง   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
09.45
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสงคราม
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 51
เพชรบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 52
กาฬสินธุ์  vs  กาฬสินธุ์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11.15
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 52
ชัยนาท  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.15
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  8 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 13
ปทุมธานี  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
รวม สนุกเกอร์  3 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
รวม หมากล้อม  6 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table