รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 17 มีนาคม 2559

 

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 10,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - เดิน 10,000 เมตร - ชาย
วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 5
09.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 5
09.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
ขว้างจักร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - ขว้างจักร - ชาย
ทุ่มน้ำหนัก - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - หญิง
กระโดดสูง - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 6
10.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
11.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย
พุ่งแหลน - ชาย 
 อัฎฐะกรีฑา 7
14.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - ชาย
เขย่งก้าวกระโดด - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - ชาย
กระโดดสูง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - หญิง
วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - หญิง
วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.45
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.15
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย
อัฏฐกรีฑา - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - อัฏฐกรีฑา - ชาย
วิ่ง 1, 000 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 8
16:30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา -  วิ่ง 1, 000 เมตร - ชาย
วิ่ง 1, 000 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 8
16:30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา -  วิ่ง 1, 000 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  21 รายการ  
 
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 3
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลชาย 
 วันที่ 3
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมหญิง 
 วันที่ 2
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
บุคคลหญิง 
 วันที่ 2
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน - แบบพาราบอล บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
05:00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบพาราบอล บุคคลชาย
ร่มบิน - คะแนนรวมสูงสุด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - คะแนนรวมสูงสุด บุคคลชาย
รวม กีฬาทางอากาศ   2 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
 รอบคัดเลือก
09.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
10.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)   คู่ที่ 2
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบชิงที่ 3
10.30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
รวม จักรยาน  19 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ชัยนาท
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  ลำพูน
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 5
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  ลำพูน
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  กระบี่
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 3
ฉะเชิงเทรา  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   คู่ที่ 2
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 16
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 17
กำแพงเพชร  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 19
น่าน  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 20
สมุทรสาคร  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 รอบ 8 ทีม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบ 8 ทีม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 5
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 7
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบ 8 ทีม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  พิจิตร
 รอบ 8 ทีม
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  15 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 35
เลย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 36
ระยอง  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 37
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 38
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
14:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   สาย P  คู่ที่ 73
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย Q  คู่ที่ 74
ลำปาง  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย R  คู่ที่ 75
นครปฐม  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย S  คู่ที่ 76
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 38
สุพรรณบุรี  vs  ชัยนาท
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 37
นครราชสีมา  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  6 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 33
มหาสารคาม  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 34
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   คู่ที่ 35
อุบลราชธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   คู่ที่ 36
นครพนม  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
บึงกาฬ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
ลำปาง  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
มหาสารคาม  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
บึงกาฬ  vs  พังงา
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
พิจิตร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
น่าน  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 15
พังงา  vs  เลย
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 16
อุบลราชธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 18
ชุมพร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 19
ลพบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
เชียงราย  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
เชียงราย  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
บึงกาฬ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 26
ตาก  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 27
พัทลุง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 29
ชัยนาท  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 30
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 31
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 32
เชียงใหม่  vs  ระยอง
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 33
กำแพงเพชร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 34
กาฬสินธุ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 35
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 36
พิษณุโลก  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 37
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 39
อ่างทอง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 40
ปทุมธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 41
เลย  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 42
พิษณุโลก  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 43
บึงกาฬ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 44
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 45
กาญจนบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 47
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 48
ฉะเชิงเทรา  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 49
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 50
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 52
นครราชสีมา  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 55
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 56
กระบี่  vs  บึงกาฬ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 57
ร้อยเอ็ด  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 58
ปทุมธานี  vs  พังงา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 59
ตาก  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 60
พัทลุง  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 62
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 63
เชียงราย  vs  บึงกาฬ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 64
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
ชุมพร  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 66
มหาสารคาม  vs  ชัยนาท
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 67
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 68
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 69
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 70
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 71
พิษณุโลก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 72
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 73
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 74
ระยอง  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 75
ลำพูน  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 76
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 77
อ่างทอง  vs  กาฬสินธุ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 78
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 79
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 80
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 81
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 51
สุโขทัย  vs  บึงกาฬ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 82
ปทุมธานี  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 83
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 84
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 85
บึงกาฬ  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 86
พังงา  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 87
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 88
ขอนแก่น  vs  บึงกาฬ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 89
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 90
ชัยนาท  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 91
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 92
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 93
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 94
อุทัยธานี  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 95
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 96
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 97
ฉะเชิงเทรา  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย   คู่ที่ 98
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง   คู่ที่ 100
ตาก  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย   คู่ที่ 99
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง   คู่ที่ 101
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย   คู่ที่ 105
พิษณุโลก  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง   คู่ที่ 104
อุทัยธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.    คู่ที่ 103
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 44 กก.แต่ไม่เกิน 49 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.    คู่ที่ 102
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 55 กก.แต่ไม่เกิน 63 กก.
รวม เทควันโด  105 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 10
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 14
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 12
อำนาจเจริญ  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 17
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
รวม เทนนิส  20 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
08:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B
พิษณุโลก 2  vs  ราชบุรี 2
 รอบคัดเลือก
08:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่หญิง   สาย C
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
08:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่หญิง   สาย D
ภูเก็ต 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบคัดเลือก
08:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - คู่ทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
คู่หญิง 
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - คู่หญิง
รวม บริดจ์  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
คู่ผสม 
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
16:40
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:40
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
17:20
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
17:20
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
หญิงคู่ 
นครปฐม  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
รวม แบดมินตัน  14 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 165 ซม.
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม.
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 ซม.
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม.
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก.
รวม เพาะกาย  7 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
12.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 35
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 36
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
16.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย
ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมชาย
รวม ยิงปืน  2 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 200
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 201
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 202
สุรินทร์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 203
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 204
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 205
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 206
ศรีสะเกษ  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 207
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 208
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 209
ยะลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 210
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 211
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 212
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 213
กระบี่  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 214
สมุทรปราการ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 215
ชุมพร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 216
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 217
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 218
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 219
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 220
จันทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 221
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 222
ภูเก็ต  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 223
ชุมพร  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 224
สุรินทร์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 225
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 226
นครปฐม  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 227
สุพรรณบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 228
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 229
เชียงใหม่  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 230
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 231
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 232
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 233
สุรินทร์  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 234
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 235
ฉะเชิงเทรา  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 236
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 237
อุดรธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 238
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 239
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 240
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 241
สุพรรณบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 242
ภูเก็ต  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 243
ศรีสะเกษ  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 244
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 245
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 246
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 247
ชลบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 248
สุพรรณบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 249
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 250
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 251
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 252
สุรินทร์  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 253
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 254
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 255
อุดรธานี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 256
อุบลราชธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 257
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 258
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 259
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 260
นครปฐม  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 261
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 262
นครปฐม  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 263
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 264
ฉะเชิงเทรา  vs  ชุมพร
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 265
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 266
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 267
ขอนแก่น  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 268
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 269
เชียงใหม่  vs  สุรินทร์
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 270
นครปฐม  vs  ลพบุรี
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 271
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 272
สมุทรปราการ  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 273
ศรีสะเกษ  vs  สุรินทร์
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 274
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 275
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 276
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 277
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง สะสมคะแนน
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 278
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 279
สุรินทร์  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 280
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 281
ขอนแก่น  vs  สระบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 282
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 283
สุรินทร์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 284
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 285
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 286
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 287
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 288
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 289
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 290
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 291
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 293
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 40 - 44 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 294
ภูเก็ต  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 295
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 296
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 297
สุรินทร์  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 298
สระบุรี  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
Duo - Mix คู่ผสม   คู่ที่ 292
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม
รวม ยูยิตสู  99 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
รวม รักบี้ฟุตบอล  2 รายการ  
 
เรือพาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09.05
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย - คยัค หญิง 2 คน (k2) 200 เมตร
คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09.30
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย - คยัค ชาย 1 คน (k1) 200 เมตร
แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09.40
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย - แคนู ชาย 1 คน (C1) ระยะ 200 เมตร
เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09.45
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย - เรือยาว 5 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09.50
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย หญิง ระยะ 200 เมตร
คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
09.55
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย - คยัค หญิง 1 คน (k1) 200 เมตร
คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย - คยัค ชาย 2 คน (k2) 200 เมตร
แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10.05
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย -  แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 200 เมตร
เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10.10
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย - เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 200 เมตร
เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร 
รอบชิงชนะเลิศ
10.15
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือพาย - เรือยาวมังกร 10 ฝีพาย ชาย ระยะ 200 เมตร
เรือคยัคสลาลอม - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือแคนูสลาลอม - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10.36
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือคยัคสลาลอม - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10.42
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
เรือแคนูสลาลอม - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10.48
ศูนย์ฝึกเรือพายราชนาวี จ.ระยอง
Official
รวม เรือพาย  14 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
10.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบแรก
10.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 4
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
12.30
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 6
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12.30
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 7
จันทบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
12.30
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 8
ชุมพร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
12.30
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  สุรินทร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 10
กระบี่  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 11
อุบลราชธานี  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
ประเภทเดี่ยว 6 แดง   คู่ที่ 12
จันทบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภทเดี่ยว 6 แดง
รวม สนุกเกอร์  12 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
ระยอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  สุรินทร์
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  สระบุรี
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  สุรินทร์
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบสาม
09:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
13.00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบ 8 ทีม
13.00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบ 8 ทีม
13.00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบ 8 ทีม
13.00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบ 8 ทีม
13:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สุรินทร์  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
13:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
13:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
13:00
วิทยาลัยเทคนิคสุพรรณบุรี
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
รวม หมากล้อม  21 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
ขอนแก่น  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 35
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16.00
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 36
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17.30
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
รวม แฮนด์บอล  4 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table