รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 มีนาคม 2559

 

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 อัฎฐะกรีฑา 1
09.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 อัฎฐะกรีฑา 1
09.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
พุ่งแหลน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09.50
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
เขย่งก้าวกระโดด - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.15
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - หญิง
กระโดดค้ำ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - กระโดดค้ำ - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.50
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง
วิ่ง 1, 500 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 1, 500 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  20 รายการ  
 
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 2
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลชาย 
 วันที่ 2
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมหญิง 
 วันที่ 1
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
บุคคลหญิง 
 วันที่ 1
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 19
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  2 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน - แบบประหยัดเชื้อเพลิง บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบประหยัดเชื้อเพลิง บุคคลชาย
รวม กีฬาทางอากาศ   1 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.)
ประเภทลู่ ไทล์ไทรอัล - หญิง (500 ม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ไทล์ไทรอัล - หญิง (500 ม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 รอบไทม์ไทรอัล 200 เมตร
10.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 รอบไทม์ไทรอัล 200 เมตร
11.30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
11.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
11.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
11.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
11.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
11.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
11.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 7
 รอบคัดเลือก
11.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)   คู่ที่ 8
 รอบคัดเลือก
11.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลชาย (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 1
 รอบคัดเลือก
12.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 2
 รอบคัดเลือก
12.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 3
 รอบคัดเลือก
12.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 4
 รอบคัดเลือก
12.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 5
 รอบคัดเลือก
12.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)   คู่ที่ 6
 รอบคัดเลือก
12.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - บุคคลหญิง (2 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบแรก
12.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบแรก
12.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบแรก
12.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบแรก
12.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 5
 รอบแรก
12.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 6
 รอบแรก
12.45
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบแก้ตัว
13.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบแก้ตัว
13.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
 รอบคัดเลือก
14.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.)
สแครช - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
จักรยาน - สแครช - บุคคลชาย
รวม จักรยาน  29 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 2
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 3
จันทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 5
ชัยนาท  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 7
ฉะเชิงเทรา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 11
อำนาจเจริญ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 16
กระบี่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 18
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 20
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 21
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 23
ปัตตานี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 24
กระบี่  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 25
อุบลราชธานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 27
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 28
ฉะเชิงเทรา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 29
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 30
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 46
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 35
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 37
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 41
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 43
อำนาจเจริญ  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 44
ชัยนาท  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 45
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 38
กระบี่  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 39
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 36
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 31
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 33
อำนาจเจริญ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 22
อำนาจเจริญ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 47
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 48
กระบี่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 49
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 50
จันทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รวม ชักกะเย่อ  49 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยะลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 12
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 13
กำแพงเพชร  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 14
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 15
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  15 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 31
สมุทรปราการ  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  เลย
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 33
ชัยนาท  vs  ระยอง
 รอบแรก
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 34
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย P  คู่ที่ 69
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย Q  คู่ที่ 70
นครสวรรค์  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย R  คู่ที่ 71
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย S  คู่ที่ 72
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 34
ชัยนาท  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 35
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 36
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  8 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย P  คู่ที่ 29
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 30
เพชรบูรณ์  vs  อุทัยธานี
 รอบสอง
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย R  คู่ที่ 31
นครพนม  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
11:20
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย S  คู่ที่ 32
แม่ฮ่องสอน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 23
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 24
พัทลุง  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
พิจิตร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
เชียงราย  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
นครสวรรค์  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
นครปฐม  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 44
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 45
สุราษฎร์ธานี  vs  สกลนคร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 46
สมุทรปราการ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 22
สมุทรสาคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
นครนายก  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 40
พิจิตร  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 41
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 43
กระบี่  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 27
กาฬสินธุ์  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 28
อ่างทอง  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 29
ร้อยเอ็ด  vs  ตาก
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
พิจิตร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 6
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 7
ลพบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 11
นครสวรรค์  vs  พังงา
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 12
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 13
ลพบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 14
กาฬสินธุ์  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 15
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  พะเยา
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 17
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 18
ชัยนาท  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 19
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 48
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 49
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 50
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 59
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 60
เชียงใหม่  vs  กาฬสินธุ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 67
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 76
นครสวรรค์  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 77
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 78
สมุทรปราการ  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 69
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
สิงห์บุรี  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 75
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
ปทุมธานี  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 72
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 73
ราชบุรี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 74
ลพบุรี  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 63
ราชบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 64
อุทัยธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 65
สงขลา  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 66
ชลบุรี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 51
มหาสารคาม  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 52
ลพบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 54
พังงา  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 55
นครปฐม  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 56
กาฬสินธุ์  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 57
พะเยา  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 58
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 85
อ่างทอง  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 86
ศรีสะเกษ  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 79
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 80
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 89
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 90
สมุทรปราการ  vs  สิงห์บุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 93
เชียงใหม่  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 94
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 91
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 92
ราชบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 81
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 82
กรุงเทพมหานคร  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 83
ลพบุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 84
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 87
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 88
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 101
ปทุมธานี  vs  ลพบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง   คู่ที่ 95
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 100
เชียงราย  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  55  กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง   คู่ที่ 99
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  49  กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย   คู่ที่ 102
นครนายก  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73  กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง   คู่ที่ 98
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  63  กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 97
ลพบุรี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.    คู่ที่ 96
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่นไม่เกิน 44 กก.
รวม เทควันโด  101 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุราษฎร์ธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบสอง
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
นนทบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  16 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 165
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 166
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 167
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 168
ภูเก็ต  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 171
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 170
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 169
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 172
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 173
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
รวม เทเบิลเทนนิส  9 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
08:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B
ศรีสะเกษ 2  vs  นครปฐม 2
 รอบคัดเลือก
08:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
คู่ผสม 
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - คู่ผสม
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 43
ฉะเชิงเทรา  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
09.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 44
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 45
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
12.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 46
อุบลราชธานี  vs  ยะลา
 รอบสอง
13.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 47
นครพนม  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
15.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 48
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
16.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
ระยอง  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
คู่ผสม 
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครพนม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
หญิงคู่ 
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นครพนม  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นครพนม  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
รวม แบดมินตัน  28 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 92
ยะลา  vs  จันทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 93
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 94
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 95
ยะลา  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 96
ยะลา  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 97
ชลบุรี  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 98
ยะลา  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 99
เพชรบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 100
นครราชสีมา  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 101
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 76
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 77
นราธิวาส  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 78
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 79
ปัตตานี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 80
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 81
บุรีรัมย์  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 82
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
รวม ปันจักสีลัต  17 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
สตูล  vs  ปราจีนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 3
เพชรบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 4
ตาก  vs  สุรินทร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
สตูล  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 2
อ่างทอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ตาก
รอบชิงชนะเลิศ
13.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
13.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร ขึ้นไป
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.เกิน 70 กก. ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.เกิน 70 กก. ขึ้นไป
ฟิตเนสหญิง รุ่น Open 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสหญิง  รุ่น Open
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 165 ซม. ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 165 ซม. ขึ้นไป
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงเกิน 165 ซม.ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงเกิน 165 ซม.ขึ้นไป
รวม เพาะกาย  5 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
รอบชิงชนะเลิศ
13:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  สุรินทร์
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
นครปฐม  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
เลย  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
สตูล  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
14:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  13 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 281
ขอนแก่น  vs  น่าน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.   คู่ที่ 282
สุราษฎร์ธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง เกิน 43 กก. ไม่เกิน 45 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 283
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 284
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 285
อ่างทอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 286
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 287
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 288
ลำปาง  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 289
พระนครศรีอยุธยา  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 290
นครพนม  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 110
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.
พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 111
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
15:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย เกิน 43 กก. ไม่เกิน 46 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 112
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 113
พิษณุโลก  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 114
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 115
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
16:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 116
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 117
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
17:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนยาว 3 ท่า - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนยาว 3 ท่า - บุคคลชาย
ปืนสั้นสตรี - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นสตรี - บุคคลหญิง
ปืนสั้นสตรี - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นสตรี - ทีมหญิง
รวม ยิงปืน  3 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - เชือก - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09.30
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - เชือก - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:15
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:45
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Duo - ชาย ชายคู่   คู่ที่ 124
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - ชาย ชายคู่
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 125
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 126
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 127
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 128
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 129
กระบี่  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 130
นครปฐม  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   คู่ที่ 131
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   คู่ที่ 132
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   คู่ที่ 133
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง
Duo - ชาย ชายคู่   คู่ที่ 134
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - ชาย ชายคู่
Duo - ชาย ชายคู่   คู่ที่ 135
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - ชาย ชายคู่
Duo - ชาย ชายคู่   คู่ที่ 136
จันทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - ชาย ชายคู่
Duo - ชาย ชายคู่   คู่ที่ 137
นครศรีธรรมราช  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - ชาย ชายคู่
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 138
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 139
ภูเก็ต  vs  นครปฐม
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 140
นครศรีธรรมราช  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 141
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 142
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 143
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 144
ฉะเชิงเทรา  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 145
ปัตตานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 81 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 146
ชุมพร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 81 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 81 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 147
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 81 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 81 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 148
มุกดาหาร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 81 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 81 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย   คู่ที่ 149
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 81 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย
Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 150
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 151
ตรัง  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 152
มุกดาหาร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 153
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   คู่ที่ 154
สุพรรณบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   คู่ที่ 155
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   คู่ที่ 156
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง
Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง   คู่ที่ 157
ตรัง  vs  อำนาจเจริญ
 รอบสอง
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง
Duo - ชาย ชายคู่   คู่ที่ 158
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - ชาย ชายคู่
Duo - ชาย ชายคู่   คู่ที่ 159
จันทบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - ชาย ชายคู่
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 160
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต