รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 มีนาคม 2559

 

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่ง 3,000 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 3,000 เมตร - หญิง
กระโดดไกล - หญิง 
 สัตตกรีฑา 5
08.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
กระโดดสูง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
พุ่งแหลน - หญิง 
 สัตตกรีฑา 6
15.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง
กระโดดค้ำ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - กระโดดค้ำ - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 200 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง
ขว้างค้อน - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - ขว้างค้อน - หญิง
วิ่ง 200 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย
วิ่ง 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง
วิ่ง 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด เมดเลย์ หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด เมดเลย์ หญิง
วิ่งผลัด เมดเลย์ ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด เมดเลย์ ชาย
สัตตกรีฑา - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - สัตตกรีฑา - หญิง
กระโดดไกล - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย
รวม กรีฑา  31 รายการ  
 
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 1
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลชาย 
 วันที่ 1
07:00
บลูเซฟไฟล์ จ.กาญจนบุรี
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รวม กอล์ฟ  2 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  ปราจีนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน - แบบสลาลมเลขแปด บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบสลาลมเลขแปด บุคคลชาย
รวม กีฬาทางอากาศ   1 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (80 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
ถนนเลี่ยงเมือง
Official
จักรยาน - ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (80 กม.)
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ลำปาง  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
ชายคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  กำแพงเพชร
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
รวม ซอฟท์เทนนิส  5 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 27
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 29
สมุทรปราการ  vs  เลย
 รอบแรก
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 30
ขอนแก่น  vs  ระยอง
 รอบแรก
14:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 61
ลำปาง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 62
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 63
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 64
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 65
ราชบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 66
นครสวรรค์  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 67
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 68
มหาสารคาม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย P  คู่ที่ 29
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย Q  คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย R  คู่ที่ 31
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย S  คู่ที่ 32
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย P  คู่ที่ 25
มหาสารคาม  vs  ตรัง
 รอบสอง
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย Q  คู่ที่ 26
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย R  คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
11:20
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย S  คู่ที่ 28
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
12:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 19
ชัยนาท  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 20
อุทัยธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
ภูเก็ต  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
ลำปาง  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
นครนายก  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
พะเยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
สระบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
เพชรบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
กาฬสินธุ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 30
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 31
นครนายก  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 32
สงขลา  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 33
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
อุทัยธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
สกลนคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 6
เลย  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 9
ชัยนาท  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 10
นครพนม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 11
พัทลุง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 13
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 14
น่าน  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 15
สงขลา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 16
สกลนคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 17
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  นครนายก
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 46
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 47
นครนายก  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 48
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 54
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 55
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 56
ตรัง  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 57
พะเยา  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่น 48 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 58
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 59
นครนายก  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 60
สกลนคร  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 50
ขอนแก่น  vs  บึงกาฬ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 51
ลำปาง  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 52
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 53
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
บึงกาฬ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 37
สมุทรสาคร  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 38
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 40
เชียงราย  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 41
พัทลุง  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 42
พัทลุง  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 43
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 44
พิษณุโลก  vs  ชัยนาท
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 45
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 72
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 73
ตรัง  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 74
นครศรีธรรมราช  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 75
สกลนคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 68
สมุทรปราการ  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 69
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
บึงกาฬ  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
พัทลุง  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 62
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 63
บึงกาฬ  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 64
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 65
เชียงราย  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 66
นครปฐม  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 67
ชัยนาท  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง   คู่ที่ 82
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 76
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 78
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน  42  กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 80
ลำปาง  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง   คู่ที่ 79
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย   คู่ที่ 81
ปทุมธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 77
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก ชาย รุ่นไม่เกิน 48 กก.
รวม เทควันโด  82 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 5
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 9
พิษณุโลก  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 15
นครปฐม  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 12
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 18
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 19
มหาสารคาม  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 20
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 21
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 22
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 23
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - คู่ผสม
รวม เทนนิส  23 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
สกลนคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 5
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 9
นครพนม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 11
สงขลา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 12
ลำพูน  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบสอง
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 14
สระบุรี  vs  สงขลา
 รอบสอง
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 20
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 21
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 22
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 23
สงขลา  vs  นครพนม
 รอบสอง
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบสอง
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 25
สมุทรปราการ  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 26
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 28
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบสอง
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 30
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 31
ภูเก็ต  vs  นครปฐม
 รอบสอง
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 32
พิจิตร  vs  ระนอง
 รอบสอง
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 33
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 34
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 35
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 36
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 38
ภูเก็ต  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 39
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
14.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 40
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 41
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 42
สระบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 43
สระบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 44
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 45
นครปฐม  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 47
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 48
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 49
สกลนคร  vs  ระนอง
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 50
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 51
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 52
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 53
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 54
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 55
ภูเก็ต  vs  ระนอง
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 56
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 57
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
17.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 59
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
17.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม
ชายคู่   คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 61
นครราชสีมา  vs  ระนอง
รอบชิงชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่
รวม เทเบิลเทนนิส  61 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   1 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) 
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง 
ภูเก็ต  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
รวม บริดจ์  6 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 38
ยะลา  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 39
นครศรีธรรมราช  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
12.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 41
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบสอง
15.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 42
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม 
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
นนทบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบสอง
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครพนม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสอง
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครสวรรค์  vs  ระนอง
 รอบสอง
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
ชายเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ลำปาง  vs  ระนอง
 รอบสอง
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ภูเก็ต  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
สมุทรปราการ  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
นครศรีธรรมราช  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ร้อยเอ็ด  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ยะลา  vs  ลำปาง
 รอบสอง
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
แพร่  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ระนอง  vs  นครพนม
 รอบสอง
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ลำปาง  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบสอง
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นนทบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายคู่ 
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
เชียงใหม่  vs  สระบุรี
 รอบสอง
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
อุบลราชธานี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
ชัยภูมิ  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
17:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
17:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
สมุทรปราการ  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
17:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
สระบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
หญิงคู่ 
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นราธิวาส  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นครพนม  vs  ตรัง
 รอบสอง
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบสอง
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นครพนม  vs  ระนอง
 รอบสอง
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นครปฐม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
18:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
ราชบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
18:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
รวม แบดมินตัน  40 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 1
ตาก  vs  สตูล
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 2
สมุทรสาคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 4
สุรินทร์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 5
เพชรบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 9
มุกดาหาร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 13
ตาก  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 14
สตูล  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 15
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 16
สุรินทร์  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 17
ราชบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 19
สุโขทัย  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 20
พัทลุง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 21
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 22
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 23
พระนครศรีอยุธยา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 25
ตาก  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 26
สตูล  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 27
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 28
สุรินทร์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 29
ราชบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 31
สุโขทัย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 32
พัทลุง  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 33
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 34
ปทุมธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 35
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 37
ตาก  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 38
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 39
สตูล  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 40
สุรินทร์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 41
พิจิตร  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 43
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 44
อุบลราชธานี  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 45
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 46
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 47
อ่างทอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 49
สตูล  vs  สงขลา
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 50
สมุทรสาคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย A  คู่ที่ 51
ตาก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 52
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมชาย 3 คน   สาย B  คู่ที่ 53
เพชรบุรี  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมชาย 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 55
พัทลุง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 56
พิจิตร  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย A  คู่ที่ 57
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 58
พระนครศรีอยุธยา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
ทีมหญิง 3 คน   สาย B  คู่ที่ 59
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ทีมหญิง 3 คน
รวม เปตอง  50 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 165 ซม.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก.
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 ซม. ขึ้นไป
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 เซนติเมตร
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป 
 รอบคัดเลือก
18:30
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงเกิน 160 เซนติเมตร ขึ้นไป
รวม เพาะกาย  5 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 29
กาฬสินธุ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 30
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 31
ระนอง  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 32
พัทลุง  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 15
อ่างทอง  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 16
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 16
ลำปาง  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  กาฬสินธุ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
สระแก้ว  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
สตูล  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
14:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
บุรีรัมย์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
ยโสธร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  สตูล
 รอบรองชนะเลิศ
14:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
15:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  14 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 273
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.   คู่ที่ 274
นครนายก  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 46 กก. ไม่เกิน 48 กก.
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 275
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 276
สระแก้ว  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 277
ร้อยเอ็ด  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 278
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 279
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.
เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 280
เชียงราย  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 64 ไม่เกิน 69 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 101
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 103
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
15:24
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 102
หนองบัวลำภู  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 100
อ่างทอง  vs  สกลนคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 54 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 104
อ่างทอง  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 105
ยโสธร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 106
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 107
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
16:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 108
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 109
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
17:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 70 กก. ไม่เกิน 75 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  18 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว - บุคคลชาย
ปืนสั้นยิงเร็ว - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว - ทีมชาย
ปืนยาวมาตรฐานสตรี- บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนยาวมาตรฐานสตรี- บุคคลหญิง
ปืนยาวมาตรฐานสตรี- ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนยาวมาตรฐานสตรี- ทีมหญิง
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน
10:00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง
ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน
14:00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
ยูยิตสู
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Duo - หญิง หญิงคู่   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - หญิง หญิงคู่
Duo - หญิง หญิงคู่   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - หญิง หญิงคู่
Duo - หญิง หญิงคู่   คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - หญิง หญิงคู่
Duo - หญิง หญิงคู่   คู่ที่ 4
ฉะเชิงเทรา  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - Duo - หญิง หญิงคู่
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
มุกดาหาร  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 46 - 50 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
เชียงราย  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ชุมพร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สกลนคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
สุรินทร์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
จันทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
ยะลา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 23
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย
ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  สระบุรี
 รอบแรก