รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2559

 

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 5,000 เมตร หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร หญิง
วิ่ง 5, 000 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 5, 000 เมตร - ชาย
พุ่งแหลน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 1
 สัตตกรีฑา 1
08.50
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง   Heat 2
 สัตตกรีฑา 1
08.50
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 400 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
09.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 	หญิง
วิ่ง 100 เมตร หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 	หญิง
วิ่ง 100 เมตร หญิง   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 	หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร - ชาย   Heat 3
 รอบคัดเลือก
10.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
ขว้างค้อน - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10.30
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - ขว้างค้อน - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
10.50
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
10.50
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
11.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
11.10
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
ขว้างจักร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - ขว้างจักร - หญิง
กระโดดไกล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง
วิ่ง 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย
วิ่ง 100 เมตร หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
16.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร 	หญิง
วิ่ง 100 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.40
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
17.00
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17.20
โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  30 รายการ  
 
กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 22
กระบี่  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 23
พังงา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 15
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 16
พัทลุง  vs  ปราจีนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 24
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 25
เพชรบูรณ์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  7 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มบิน - แบบแข่งความแม่นยำในการบินขึ้นหรือลง บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มบิน - แบบแข่งความแม่นยำในการบินขึ้นหรือลง บุคคลชาย
รวม กีฬาทางอากาศ   1 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน อินไลน์เรส - ชาย (135 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
ถนนเลี่ยงเมือง
Official
จักรยาน - ประเภทถนน อินไลน์เรส - ชาย (135  กม.)
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  กระบี่
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  ลำพูน
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 3
ฉะเชิงเทรา  vs  พิจิตร
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 4
ลำพูน  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 8 ทีม
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 4
ฉะเชิงเทรา  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 1
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบชิงที่ 3
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ลำพูน
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
รวม ชักกะเย่อ  16 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
09:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
09:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 7
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
09:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 8
ยะลา  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
09:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 9
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 10
น่าน  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 11
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
11:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 14
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
11:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
11:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 16
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
11:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 5
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 8
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี 2  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
รวม ซอฟท์เทนนิส  28 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 23
ชัยนาท  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 26
ชัยภูมิ  vs  เลย
 รอบแรก
14:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 54
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 55
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 56
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 57
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 58
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 59
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 60
ปทุมธานี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย P  คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย Q  คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย R  คู่ที่ 27
ชัยนาท  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย S  คู่ที่ 28
อุบลราชธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
รวม เซปักตะกร้อ  12 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 21
ราชบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 22
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 23
แม่ฮ่องสอน  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11:20
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 24
สมุทรปราการ  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
12:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 9
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 10
เลย  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 11
อุทัยธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 20
ยะลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 21
สระบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 23
อุทัยธานี  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 28
ยะลา  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  อุทัยธานี
 รอบรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 1
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 6
อ่างทอง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 10
อ่างทอง  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
ชัยนาท  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครนายก
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 6
นครพนม  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 8
มหาสารคาม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 8
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 12
มหาสารคาม  vs  ชัยนาท
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 13
นครนายก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 14
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 16
ชุมพร  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 17
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 19
มหาสารคาม  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 24
ชัยนาท  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 25
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 26
ชุมพร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 27
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 30
นครนายก  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 32
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 31
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รวม เทควันโด  44 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
มหาสารคาม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
นนทบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
เพชรบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  16 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 89
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 91
สมุทรปราการ  vs  นครพนม
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 92
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 93
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 94
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 95
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 96
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 97
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 97
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 98
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 99
จันทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 100
ราชบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 101
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 102
ลำพูน  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 104
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 105
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 106
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 107
ภูเก็ต  vs  ระนอง
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 108
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 109
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 110
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 111
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 112
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 113
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 114
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 115
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 116
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 117
สงขลา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 118
นนทบุรี  vs  สกลนคร
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 119
สงขลา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 120
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 121
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 122
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 123
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 124
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 125
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 126
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 127
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 128
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 129
เพชรบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 130
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 131
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 132
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 134
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 135
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 136
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 137
สมุทรปราการ  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 138
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 139
ราชบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 140
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 141
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 142
สงขลา  vs  ระนอง
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 143
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 144
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 145
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 146
สงขลา  vs  ระยอง
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 147
สระบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 148
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 149
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 151
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 152
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 150
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 156
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 155
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 153
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 154
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 157
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบสอง
17.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 158
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
17.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 159
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบสอง
17.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 160
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
17.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 161
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 162
กรุงเทพมหานคร 3  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 163
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 164
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
รวม เทเบิลเทนนิส  75 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 3
นครนายก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย C  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 5
นครนายก  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 9
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 11
ราชบุรี  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย C  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
ราชบุรี  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย C  คู่ที่ 20
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
นครนายก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
พิษณุโลก  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
ภูเก็ต  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 29
นครนายก  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
14:15
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 30
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
14:15
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 31
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
14:15
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 32
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
14:15
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
15:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
15:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 35
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
15:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 36
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
15:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
นครนายก  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
16:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
16:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 39
เชียงราย  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
16:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
16:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
รวม บริดจ์  44 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 31
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
10.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 33
ชัยภูมิ  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
12.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 34
จันทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 35
นครพนม  vs  นครปฐม
 รอบสอง
15.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 36
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน ชายเดี่ยว 
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
ระยอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นครพนม  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
อุดรธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
คู่ผสม 
นราธิวาส  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครสวรรค์  vs  ระนอง
 รอบแรก
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
15:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
ชายเดี่ยว 
ระนอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
พระนครศรีอยุธยา  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
15:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
นครศรีธรรมราช  vs  ลำปาง
 รอบแรก
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ตรัง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายคู่ 
สระบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
ระนอง  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่ 
เชียงราย  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
หญิงคู่ 
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นครสวรรค์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
นนทบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่ 
ราชบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
17:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
17:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบสอง
17:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
17:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
17:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบสอง
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน หญิงเดี่ยว 
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
18:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน -  ยุวชน หญิงเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นครราชสีมา  vs  สมุทรสงคราม
 รอบสอง
18:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
18:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
สุราษฎร์ธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
18:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
อุบลราชธานี  vs  ระยอง
 รอบสอง
18:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นครพนม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
19:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
19:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
ระนอง  vs  ระยอง
 รอบสอง
19:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
ยุวชน ชายเดี่ยว 
เชียงราย  vs  นครปฐม
 รอบสอง
19:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
แบดมินตัน - ยุวชน ชายเดี่ยว
รวม แบดมินตัน  44 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 62
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 63
นราธิวาส  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 72
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 73
ชัยภูมิ  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 64
เชียงราย  vs  นราธิวาส
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 65
บุรีรัมย์  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 74
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 75
ฉะเชิงเทรา  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 66
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 67
เพชรบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 76
ยะลา  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 77
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 68
จันทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 69
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 78
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 79
ปัตตานี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 70
สงขลา  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 71
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 80
ชลบุรี  vs  ยะลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 81
นครสวรรค์  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 72
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 73
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 82
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 83
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 74
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 75
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 84
ยะลา  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 85
นราธิวาส  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 86
เพชรบุรี  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 87
ยะลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 88
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 89
ตรัง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 90
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 91
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  34 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Shooting บุคคลชาย   สาย A
สมุทรสาคร 2  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
Shooting บุคคลชาย   สาย B
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
Shooting บุคคลหญิง   สาย C
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
Shooting บุคคลหญิง   สาย D
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
พัทลุง 2  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลหญิง
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลหญิง
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลชาย
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี 2  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลชาย
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลชาย
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ปราจีนบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลชาย
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
มุกดาหาร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลหญิง
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลหญิง
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
14.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลหญิง
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
มุกดาหาร  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
14.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลหญิง
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลชาย
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลชาย
Shooting บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลหญิง
Shooting บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - Shooting บุคคลชาย
รวม เปตอง  18 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร
โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม.
แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย ความสูงไม่เกิน 165 ซม.
แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม. 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานจอดรถห้างโรบินสัน
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคหญิง ความสูงไม่เกิน 160 ซม.
รวม เพาะกาย  4 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 27
อ่างทอง  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  อุทัยธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 13
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
13:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ยโสธร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ยโสธร
 รอบสอง
13:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
อำนาจเจริญ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
14:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  ลำปาง
 รอบสอง
14:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ตรัง  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ชัยภูมิ  vs  ชุมพร
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
สมุทรสาคร  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
14:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สุรินทร์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
เลย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
สตูล  vs  ลำพูน
 รอบสอง
15:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
อุดรธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
15:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
เพชรบูรณ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบสอง
16:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
แพร่  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
อุตรดิตถ์  vs  ตรัง
 รอบสอง
16:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
16:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
17:10
สหกรณ์ศรีประจันต์