รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2559

 

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
พังงา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 13
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
นนทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 20
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  7 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F5D Class B  
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F5D Class B
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า 
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า
เครื่องบินเล็กบังคับวิทยุ - คะแนนรวม 
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - เครื่องบินเล็กบังคับวิทยุ - คะแนนรวม
รวม กีฬาทางอากาศ   4 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 10
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี   คู่ที่ 11
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
รวม คาราเต้โด  22 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 2.00-2.15 ชม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เขาใหญ่ อบต.เขาพระ
Official
จักรยาน - ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 2.00-2.15 ชม. บุคคลชาย
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.45-2.00 ชม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
เขาใหญ่ อบต.เขาพระ
Official
จักรยาน - ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.45-2.00 ชม. บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 3
ชัยนาท  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 5
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 10
กระบี่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 11
กระบี่  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 12
พิษณุโลก  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 15
อำนาจเจริญ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 17
จันทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 19
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 20
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 21
พิษณุโลก  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 22
กระบี่  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 23
อุบลราชธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 24
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 26
จันทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 27
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 29
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 30
ฉะเชิงเทรา  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 38
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 39
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 40
ฉะเชิงเทรา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 41
พิษณุโลก  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 42
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 43
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 44
จันทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 45
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 46
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 47
ลำพูน  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 48
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 49
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 50
อุบลราชธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 31
ปัตตานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 32
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 33
กระบี่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 34
อำนาจเจริญ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 35
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 36
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 37
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
รวม ชักกะเย่อ  50 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 13
น่าน  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 14
ราชบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 15
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 17
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 18
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 19
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 21
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 24
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 26
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 29
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 30
ภูเก็ต  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 31
เชียงใหม่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย E  คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 35
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย H  คู่ที่ 36
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
รวม ซอฟท์เทนนิส  36 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
ชัยภูมิ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  2 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 45
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 46
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 48
พิษณุโลก  vs  พัทลุง
 รอบแรก
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 49
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 50
ปทุมธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 51
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 52
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 21
ลำปาง  vs  ตรัง
 รอบแรก
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 23
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
18.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 24
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
18.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 17
เพชรบูรณ์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 18
เพชรบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 19
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:20
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
จันทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
สุราษฎร์ธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 12
เพชรบูรณ์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 14
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 15
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 16
เพชรบูรณ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
13:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  16 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  นครพนม
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 2
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 3
นครพนม  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  นครพนม
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 9
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 10
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 12
ลำพูน  vs  สงขลา
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 13
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 14
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 17
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 18
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 19
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 21
สระบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 22
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 23
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 24
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 25
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 27
สกลนคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 28
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 29
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 30
สกลนคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 31
สระบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  สกลนคร
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 33
นครราชสีมา  vs  สตูล
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 34
นครราชสีมา  vs  สตูล
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 35
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 36
สตูล  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 37
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 40
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 41
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 42
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 45
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
14.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 47
สมุทรปราการ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
14.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 50
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
14.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 51
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 รอบแรก
14.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 53
ภูเก็ต  vs  นครพนม
 รอบแรก
15.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 54
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 55
จันทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 56
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 57
สงขลา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 58
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 59
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 62
ระนอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 63
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 64
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 65
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16.20
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 66
ระนอง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
16.20
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 67
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16.20
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16.20
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 69
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 70
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 71
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 72
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 73
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17.10
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 74
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17.10
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 75
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
17.10
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 76
ลำพูน  vs  สกลนคร
 รอบแรก
17.10
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 77
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
17.35
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 78
สุพรรณบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
17.35
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 79
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17.35
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 80
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
17.35
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 81
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 82
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 84
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 85
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
18.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 86
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
18.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 87
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 88
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
18.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
รวม เทเบิลเทนนิส  86 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.30
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
ระนอง  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   2 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
รวม บริดจ์  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  นครพนม
 รอบสอง
09.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 26
เชียงใหม่  vs  ลำปาง
 รอบสอง
10.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 27
นครปฐม  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
12.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
13.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 29
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 30
นนทบุรี  vs  ยะลา
 รอบสอง
16.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
สุพรรณบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 47
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 48
เชียงราย  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 49
สมุทรสาคร  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 52
ยะลา  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 53
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 54
ชัยภูมิ  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 55
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 50
เชียงราย  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
ชุมพร  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 52
สุโขทัย  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 53
นนทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 56
ศรีสะเกษ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 57
พระนครศรีอยุธยา  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 58
นนทบุรี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 59
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 54
เชียงราย  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 55
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 56
เพชรบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 57
สมุทรสาคร  vs  ปัตตานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 60
ยะลา  vs  สตูล
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 62
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 63
แม่ฮ่องสอน  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 58
มุกดาหาร  vs  จันทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 59
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 60
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 61
บุรีรัมย์  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 64
แม่ฮ่องสอน  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 65
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 66
เพชรบุรี  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 67
มุกดาหาร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 68
ยะลา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 69
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 70
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 71
ศรีสะเกษ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  36 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ลำพูน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
ตาก  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 21
สงขลา  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
10.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 22
ชัยภูมิ  vs  สงขลา
 รอบแรก
12.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 23
บุรีรัมย์  vs  ระนอง
 รอบแรก
14.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 24
เชียงใหม่  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
ตรัง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  ยะลา
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ตรัง
 รอบสอง
13:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
13:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
ลำพูน  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
13:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
13:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
สระแก้ว  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
14:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
14:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
นครนายก  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
14:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
14:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
15:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ชัยภูมิ  vs  เพชรบูรณ์
 รอบสอง
15:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
สุรินทร์  vs  ตรัง
 รอบสอง
15:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
อุตรดิตถ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
15:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
สตูล  vs  พังงา
 รอบสอง
15:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
15:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
พิษณุโลก  vs  ตาก
 รอบสอง
16:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ลำพูน  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
16:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
อุตรดิตถ์  vs  ลำปาง
 รอบสอง
16:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 23
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
16:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 24
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
17:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
ระยอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
17:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
17:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบสอง
17:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
ยโสธร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
17:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
17:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบสอง
18:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
สตูล  vs  สระแก้ว
 รอบสอง
18:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 33
พิษณุโลก  vs  ยะลา
 รอบแรก
18:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 34
ลำพูน  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
18:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  แพร่
 รอบแรก
18:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  36 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 227
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบสี่
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 216
สตูล  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 212
นครสวรรค์  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 224
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 209
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 210
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 225
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 211
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 213
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 214
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 215
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 226
ตรัง  vs  สมุทรปราการ
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 217
พิษณุโลก  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 218
อุบลราชธานี  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 219
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 220
น่าน  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 221
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 222
สตูล  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 223
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 228
กระบี่  vs  ตรัง
 รอบห้า
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 239
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 230
พังงา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 240
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 231
แพร่  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 232
ชัยภูมิ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 241
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 233
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 234
อุตรดิตถ์  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 242
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบสี่
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 235
กระบี่  vs  แพร่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 236
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 237
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 238
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 243
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบห้า
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 244
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 245
หนองบัวลำภู  vs  น่าน
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 246
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 247
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 248
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 249
ชลบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 250
สตูล  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 251
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 60  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 252
สุพรรณบุรี  vs  แพร่
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 253
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 85 กก. 
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 26
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 27
อุบลราชธานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 28
อุบลราชธานี  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 29
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 30
อุตรดิตถ์  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   คู่ที่ 31
เชียงใหม่  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   คู่ที่ 32
กระบี่  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 33
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 34
สมุทรสาคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 35
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 36
สมุทรสาคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 37
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   คู่ที่ 38
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   คู่ที่ 39
สงขลา  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 41
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 42
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 43
กระบี่  vs  สมุทรสาคร
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 44
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 45
สมุทรสาคร  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 46
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   คู่ที่ 47
สมุทรสาคร  vs  เชียงใหม่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.   คู่ที่ 48
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย มากกว่า 70 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 49
ร้อยเอ็ด  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 50
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
17:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 51
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ