รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 มีนาคม 2559

 

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  พังงา
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
กระบี่  vs  ตาก
 รอบแรก
14.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
กระบี่  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  นครนายก
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลชาย
ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - แบบลงเป้าหมายแม่นยำ Accuracy บุคคลหญิง
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F5D Class B  
 สะสมคะแนน
09:00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F5D Class B
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า 
 สะสมคะแนน
10.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R มอเตอร์ไฟฟ้า
เฮลิคอปเตอร์บินผาดแผลง ประเภท F3N ท่าบิน Beginner 
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - เฮลิคอปเตอร์บินผาดแผลง ประเภท F3N ท่าบิน Beginner
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน 
 สะสมคะแนน
10.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประเภท F3R เครื่องยนต์น้ำมัน
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลหญิง
ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลชาย
ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - คะแนนรวม บุคคลหญิง
ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - เวลาและระยะทาง บุคคลชาย
ร่มร่อน - คะแนนรวม 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามลุ่มบัว
Official
กีฬาทางอากาศ  - ร่มร่อน - คะแนนรวม
รวม กีฬาทางอากาศ   11 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  ตาก
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ตาก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  ตาก
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ระยอง  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  ยโสธร
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ตาก  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบ RE
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ปัตตานี  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
เพชรบูรณ์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ยโสธร  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
เพชรบูรณ์  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
นครพนม  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ปัตตานี  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ปัตตานี  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
ยโสธร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ยโสธร  vs  กระบี่
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ยโสธร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ตาก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
อุบลราชธานี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 18
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ระยอง  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
ระยอง  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง
รวม คาราเต้โด  95 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
 รอบทดสอบเวลา
10:00
เขาใหญ่ อบต.เขาพระ
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.0 กิโลเมตร บุคคลหญิง 
 รอบทดสอบเวลา
10:30
เขาใหญ่ อบต.เขาพระ
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.0 กิโลเมตร บุคคลหญิง
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
เขาใหญ่ อบต.เขาพระ
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.0 กิโลเมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
เขาใหญ่ อบต.เขาพระ
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.0 กิโลเมตร บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  4 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 10
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 12
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 13
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 15
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 17
น่าน  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 20
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 21
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 22
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 23
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 26
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 27
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 30
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 31
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 32
ขอนแก่น  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 7
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
รวม ซอฟท์เทนนิส  47 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบสอง
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 18
ชัยภูมิ  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่   คู่ที่ 42
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 41
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 44
นครสวรรค์  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 43
นครปฐม  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
ชัยนาท  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 17
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
18.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
18.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 13
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
11:20
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 16
อุดรธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
รวม เทนนิส  2 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย ยุวชน 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง ยุวชน 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  4 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10.30
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 16
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   3 รายการ  
 
บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมผสม   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 2
นครนายก  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย C  คู่ที่ 3
ราชบุรี  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 5
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย C  คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย B  คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   สาย C  คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 11
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
ทีมผสม   คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมผสม
รวม บริดจ์  13 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 19
อ่างทอง  vs  ระนอง
 รอบแรก
09.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
12.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 22
จันทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 23
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
15:00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 24
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
นครพนม  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 29
จันทบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 30
เชียงราย  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 31
ปัตตานี  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 32
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 33
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 34
ยะลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 35
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 36
ชุมพร  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
เชียงราย  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
ชุมพร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
สุพรรณบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
เพชรบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 37
สตูล  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 38
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 39
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
สุโขทัย  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 38
ชุมพร  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 39
สุโขทัย  vs  บุรีรัมย์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 42
นราธิวาส  vs  มุกดาหาร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 43
ศรีสะเกษ  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 44
แม่ฮ่องสอน  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 42
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 43
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 44
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 45
เชียงราย  vs  เพชรบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 45
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 46
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 47
นครราชสีมา  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 48
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 49
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 50
นราธิวาส  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย
J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 51
ยะลา  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  35 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  กระบี่
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 8
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 9
ตาก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 10
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 11
สมุทรสาคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
สุราษฎร์ธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 15
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
พิจิตร  vs  ระยอง
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 17
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  ตาก
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 20
กระบี่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 22
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
พิจิตร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 25
สุราษฎร์ธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 26
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 28
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 29
สมุทรสาคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 31
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 32
กระบี่  vs  ตาก
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 33
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 34
พระนครศรีอยุธยา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 37
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 38
อุดรธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 41
ลำพูน  vs  ระยอง
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 43
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 44
อุดรธานี  vs  ตาก
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 45
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 46
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 47
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 49
ประจวบคีรีขันธ์  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 50
ราชบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 51
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 52
สมุทรสาคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 53
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 55
กระบี่  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 56
ราชบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 57
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 58
พิจิตร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 59
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงคู่
รวม เปตอง  50 รายการ  
 
ฟิกเกอร์สเกต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แอดวานซ์ พรีโนวิส หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อิมพีเรียลเวิล สำโรง
Official
ฟิกเกอร์สเกต - แอดวานซ์ พรีโนวิส หญิง
จูเนียร์ หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:32
อิมพีเรียลเวิล สำโรง
Official
ฟิกเกอร์สเกต - จูเนียร์ หญิง
แอดวานซ์โนวิส หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:18
อิมพีเรียลเวิล สำโรง
Official
ฟิกเกอร์สเกต - แอดวานซ์โนวิส หญิง
เบสิคโนวิส กลุ่มย่อย บี หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
อิมพีเรียลเวิล สำโรง
Official
ฟิกเกอร์สเกต - เบสิคโนวิส กลุ่มย่อย บี หญิง
เบสิคโนวิส กลุ่มย่อย เอ หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
อิมพีเรียลเวิล สำโรง
Official
ฟิกเกอร์สเกต - เบสิคโนวิส กลุ่มย่อย เอ หญิง
รวม ฟิกเกอร์สเกต  5 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 17
นนทบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
10.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 19
อุทัยธานี  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 20
อ่างทอง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
อุทัยธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
13:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
หนองบัวลำภู  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบสอง
13:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  เชียงราย
 รอบสอง
13:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  เลย
 รอบแรก
13:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
สมุทรปราการ  vs  นครพนม
 รอบแรก
14:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
สตูล  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
ปทุมธานี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
14:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
14:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
บุรีรัมย์  vs  ตรัง
 รอบสอง
15:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
อุตรดิตถ์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
15:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ตราด  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
15:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
ระนอง  vs  ชุมพร
 รอบสอง
15:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
พิษณุโลก  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบสอง
15:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ตรัง  vs  ชุมพร
 รอบสอง
16:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ระยอง  vs  สงขลา
 รอบสอง
16:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
เพชรบูรณ์  vs  ตราด
 รอบสอง
16:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
16:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
16:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
16:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 25
สุราษฎร์ธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
ระนอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
17:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
แพร่  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
17:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
อุตรดิตถ์  vs  ระยอง
 รอบแรก
17:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
ตรัง  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
17:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
18:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 32
อุดรธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
18:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
18:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
บุรีรัมย์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
18:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
18:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบสอง
18:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รวม มวยไทยสมัครเล่น  36 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 169
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 194
ชัยภูมิ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 166
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 168
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 195
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 167
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 170
พังงา  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 171
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 172
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 173
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 174
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 175
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 176
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 177
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 178
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 179
อุตรดิตถ์  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 180
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 181
ชัยภูมิ  vs  สงขลา
 รอบสี่
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 182
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบห้า
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 184
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 185
แพร่  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 186
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 187
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 197
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสี่
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 188
ชัยภูมิ  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 189
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 190
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 196
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 191
แพร่  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 192
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 193
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 198
ชัยภูมิ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบห้า
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 183
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 200
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 201
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 202
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 203
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 204
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 205
สุโขทัย  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 206
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 207
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 208
อุบลราชธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก. 
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 6
อุตรดิตถ์  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 8
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 11
อุตรดิตถ์  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 13
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 14
หนองบัวลำภู  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 16
อุตรดิตถ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 18
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 20
หนองบัวลำภู  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 21
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 22
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 23
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 24
อุบลราชธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 25
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก. 
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
19.00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official