รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 11 มีนาคม 2559

 

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 6
ปราจีนบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
14.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 7
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
พังงา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  นครนายก
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
17.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ตาก  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
นครสวรรค์  vs  เชียงราย
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  ระยอง
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นครพนม  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ยโสธร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ยโสธร  vs  ระยอง
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ระยอง  vs  พิจิตร
 รอบ RE
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 6
อุตรดิตถ์  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 5
ตาก  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 10
ตาก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 7
ลพบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
พิจิตร  vs  ระยอง
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี    คู่ที่ 11
ระยอง  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
15.30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
รวม คาราเต้โด  77 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09.30
ถนน 340
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.)
รวม จักรยาน  1 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 6
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 12
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 14
สุโขทัย  vs  ขอนแก่น
 รอบ 16 คน
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบ 16 คน
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ยะลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 5
ลำปาง  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ลำปาง  vs  สมุทรสาคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
สมุทรสาคร  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม ซอฟท์เทนนิส  28 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 13
ลำพูน  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
12:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 16
ชัยภูมิ  vs  ระยอง
 รอบสอง
14:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 33
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 34
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 35
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 36
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 37
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 38
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 39
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 9
เชียงราย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 10
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
18.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
18.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 9
มหาสารคาม  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 10
อุดรธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 11
นครพนม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:20
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 12
เพชรบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
12:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
ประจวบคีรีขันธ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
รวม เทนนิส  4 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 40
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 41
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 42
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 43
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 44
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบสอง
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 45
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 46
สระบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย ยุวชน   คู่ที่ 48
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง ยุวชน   คู่ที่ 50
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 51
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 52
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 54
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบรองชนะเลิศ
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  16 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบแรก
10.30
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 12
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
กำแพงเพชร  vs  นครนายก
 รอบแรก
14.30
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 13
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 14
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 15
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
15.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมชาย 
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมชาย 
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมชาย 
ลำปาง  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบสอง
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
อุดรธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
นครพนม  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
รวม แบดมินตัน  8 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
พระนครศรีอยุธยา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ชัยภูมิ  vs  สงขลา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 18
นราธิวาส  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ฉะเชิงเทรา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
เพชรบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 14
ฉะเชิงเทรา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
นนทบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
ชัยนาท  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
ปัตตานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
นราธิวาส  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
ฉะเชิงเทรา  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
บุรีรัมย์  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
จันทบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
สตูล  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
ฉะเชิงเทรา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
ยะลา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 23
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
บุรีรัมย์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  ยะลา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
สุโขทัย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
เพชรบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
นนทบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
ปัตตานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 24
จันทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
แม่ฮ่องสอน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 28
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย
รวม ปันจักสีลัต  35 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
กาฬสินธุ์  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
อุดรธานี  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ยโสธร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
สงขลา  vs  ตราด
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
หนองบัวลำภู  vs  ลพบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
กาฬสินธุ์  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ชุมพร  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สมุทรปราการ  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
ราชบุรี  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  21 รายการ  
 
ฟิกเกอร์สเกต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แอดวานซ์โนวิส หญิง 
 รอบคัดเลือก
15:30
อิมพีเรียลเวิล สำโรง
Official
ฟิกเกอร์สเกต - แอดวานซ์โนวิส หญิง
จูเนียร์ หญิง 
 รอบคัดเลือก
16:06
อิมพีเรียลเวิล สำโรง
Official
ฟิกเกอร์สเกต - จูเนียร์ หญิง
รวม ฟิกเกอร์สเกต  2 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
10.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
12.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 15
ลำปาง  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
14.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบแรก
16.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 7
ลำปาง  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 7
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 8
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
สุราษฎร์ธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
นราธิวาส  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
เชียงราย  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
สตูล  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ตรัง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบแรก
14:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
สมุทรปราการ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  นครนายก
 รอบแรก
14:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
สมุทรปราการ  vs  นครนายก
 รอบแรก
15:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
หนองคาย  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
15:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
บุรีรัมย์  vs  ระยอง
 รอบแรก
15:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
สิงห์บุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
16:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
16:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
สุรินทร์  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
กาญจนบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
สระแก้ว  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
16:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
พะเยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
17:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 26
สุราษฎร์ธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
17:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 27
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
จันทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
ตาก  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
17:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
นครราชสีมา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
18:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
ระยอง  vs  นครนายก
 รอบแรก
18:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
นครพนม  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
18:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
พิจิตร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
18:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
18:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
พะเยา  vs  ตรัง
 รอบแรก
19:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 38
สตูล  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 39
สระแก้ว  vs  แพร่
 รอบแรก
19:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  39 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 128
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 104
สมุทรปราการ  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 105
ขอนแก่น  vs  อุตรดิตถ์
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 106
สุโขทัย  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 103
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 127
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 107
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 108
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 109
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 110
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 111
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 112
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 113
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 114
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 115
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 116
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 117
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 118
สุโขทัย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 119
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 120
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 121
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 122
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 123
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 126
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 129
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 130
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 131
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 132
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 133
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 134
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 135
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 136
อุตรดิตถ์  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 137
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 138
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 139
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 140
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 141
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 142
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 143
นนทบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 144
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 145
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 147
สงขลา  vs  แพร่
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 148
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 149
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 150
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 151
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 152
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 153
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 154
หนองบัวลำภู  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 155
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 156
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 157
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 158
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 159
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 160
กระบี่  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 161
แพร่  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 52  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 162
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 163
กระบี่  vs  พิษณุโลก
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58 กก.   คู่ที่ 164
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 58  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 165
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 63 กก.
รวม มวยปล้ำ  60 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 214
สงขลา  vs  ตราด
 รอบแรก
13.15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 213
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 215
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 216
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 217
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 218
กำแพงเพชร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
14:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 50 กก.
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 219
บึงกาฬ  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.   คู่ที่ 220
กระบี่  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 221
ศรีสะเกษ  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
15:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 222
จันทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 223
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 224
บุรีรัมย์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
15:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 20
หนองบัวลำภู  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 21
แพร่  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 22
พิษณุโลก  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 23
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  นครนายก
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 25
ร้อยเอ็ด  vs  น่าน
 รอบแรก
17:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 26
สระแก้ว  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย เกิน 57 กก. ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
18:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 30
พิษณุโลก  vs  แพร่
 รอบแรก
18:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
18:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 32
ชัยนาท  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
19:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 33
ยโสธร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
19:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 34
สมุทรปราการ  vs  นราธิวาส
 รอบแรก
19:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 35
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
19:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 63 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 36
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
20:00
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 37
ยโสธร  vs  นครนายก
 รอบแรก
20:15
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 38
แพร่  vs  กระบี่
 รอบแรก
20:30
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.   คู่ที่ 39
แม่ฮ่องสอน  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
20:45
โรงเรียนสวนแตงวิทยา
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 63 กก. ไม่เกิน 66 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  32 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักรวม รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 53  กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.
สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ -  รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.
น้ำหนักรวม รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 69 กก. - ชาย เกิน 62 กก. ไม่เกิน 69 กก.
สแนทช์ - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
14.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 53 กก. - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 53 กก.
สแนทช์ - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.
น้ำหนักรวม รุ่น 58 กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 58  กก. - หญิง เกิน 53 กก. ไม่เกิน 58 กก.
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย
ปืนสั้นยิงช้า - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - ทีมชาย
ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - บุคคลชาย
ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09.00
สนามยิงปืน โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม - ทีมชาย
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - โต๊ะกระโดด - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10.00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - โต๊ะกระโดด - หญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้าหู - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:45
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ม้าหู - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ราวต่างระดับ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ราวต่างระดับ - หญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - ห่วงนิ่ง - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ห่วงนิ่ง - ชาย
รวม ยิมนาสติก  5 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
สมุทรปราการ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10.00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย
รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
เชียงราย  vs  ยะลา
 รอบแรก
10.35
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย
รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย
รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย
รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย
รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย
รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
สงขลา  vs  สกลนคร
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย
รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย
รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
ตรัง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย
รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย
รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 36
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย
รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย   คู่ที่ 22
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย
รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
มหาสารคาม  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย
รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย
รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง   คู่ที่ 58
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบชิงที่ 3
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง
รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:00
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย
รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  น่าน
 รอบแรก
10:15
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย
รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
มหาสารคาม  vs  สกลนคร
 รอบแรก
10:20
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย
รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
ตรัง  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:25
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
Official
ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย
รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:45
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต