รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 มีนาคม 2559

 

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ปราจีนบุรี
 รอบแรก
14.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
พังงา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
เชียงราย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17.00
โรงเรียนอนุบาลสุพรรณบุรี
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
รวม กาบัดดี้  9 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
อุตรดิตถ์  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
นครพนม  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
อุตรดิตถ์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ลพบุรี  vs  ระยอง
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
อุตรดิตถ์  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ปัตตานี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
09:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  ขอนแก่น
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครพนม  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบ RE
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
อุตรดิตถ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ระยอง  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  ระยอง
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  ลำพูน
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กาญจนบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
อุตรดิตถ์  vs  ระยอง
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครพนม  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ลพบุรี  vs  พิจิตร
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  กระบี่
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
ปัตตานี  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ลพบุรี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
กาญจนบุรี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
อุตรดิตถ์  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ปัตตานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  ลำพูน
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 5
ปัตตานี  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ปัตตานี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุรินทร์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ปัตตานี  vs  ตาก
 รอบสอง
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
อุบลราชธานี  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  ปัตตานี
 รอบ RE
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ลำพูน  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 12
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 13
อุตรดิตถ์  vs  สุโขทัย
 รอบ RE
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 14
นครศรีธรรมราช  vs  กาญจนบุรี
 รอบ RE
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 15
สุโขทัย  vs  ลำพูน
 รอบ RE
14:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
ระยอง  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 38 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 10
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 48 กก. 11-13 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ระยอง  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 43 กก. 11-13 ปี บุคคลหญิง
น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย   คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย
น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง
รวม คาราเต้โด  105 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (30 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
ถนน 340
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ชาย (30 กม.)
ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (15 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
08.00
ถนน 340
Official
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - หญิง (15 กม.)
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  ยะลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 9
สุราษฎร์ธานี  vs  ลำปาง
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 10
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 11
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 12
ยะลา  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 16
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 14
ลำปาง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 18
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 19
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 20
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 21
ขอนแก่น  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 22
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 23
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 27
ยะลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 30
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 31
ราชบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 32
น่าน  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 33
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 34
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 35
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 36
ลำปาง  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 40
สุราษฎร์ธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 37
พิจิตร  vs  ยะลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 38
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 39
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 41
นครราชสีมา  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 42
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 44
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 45
กำแพงเพชร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 46
สมุทรสาคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 47
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 48
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 49
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 50
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 51
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 52
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 53
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 54
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 55
ศรีสะเกษ  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 56
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 57
ราชบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 58
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 59
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 60
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 61
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 62
ลำปาง  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 63
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 64
ขอนแก่น  vs  ยะลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
16:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 65
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 66
ลำปาง  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 67
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 68
พระนครศรีอยุธยา  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 69
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
17:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 70
ศรีสะเกษ  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
17:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 71
สมุทรสาคร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
17:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 72
สมุทรสาคร  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
17:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 73
พระนครศรีอยุธยา  vs  ขอนแก่น
 รอบแบ่งกลุ่ม
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 74
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 75
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 76
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
18:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 77
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
18:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 78
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
18:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว
รวม ซอฟท์เทนนิส  78 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 10
ชัยนาท  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
ลำพูน  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
ชัยภูมิ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 18
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 รอบสอง
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 19
ตรัง  vs  นครปฐม
 รอบสอง
10.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 20
ลำปาง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 21
อุบลราชธานี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 22
นครปฐม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 23
นนทบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
12.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
12.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 25
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบสอง
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 26
ลำปาง  vs  มหาสารคาม
 รอบสอง
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 27
นครสวรรค์  vs  นครปฐม
 รอบสอง
14.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 28
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
14.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 29
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
 รอบสอง
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 30
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบสอง
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 31
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
16.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 32
ราชบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
16.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
18.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
18.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  22 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 6
ศรีสะเกษ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 7
อุดรธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
11:20
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
12:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 7
เพชรบูรณ์  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 21
สระบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 22
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 23
นครพนม  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 24
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 25
นนทบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 26
ระนอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 27
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 28
พิจิตร  vs  สตูล
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 29
เพชรบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 30
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 32
สระบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 33
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 34
นครพนม  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 36
นครปฐม  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 37
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 38
พิจิตร  vs  สกลนคร
 รอบแรก
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  19 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10.30
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 10
เชียงใหม่  vs  นครนายก
 รอบแรก
14.30
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 8
ลำปาง  vs  ยะลา
 รอบแรก
10.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 9
เชียงราย  vs  นครปฐม
 รอบแรก
12.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 11
ระนอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
เชียงใหม่  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
ภูเก็ต  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมชาย 
นครปฐม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:00
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
นครปฐม  vs  นครพนม
 รอบแรก
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
ทีมหญิง 
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
16:30
โรงยิม 4,000 ที่นั่ง
Official
รวม แบดมินตัน  6 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
เชียงราย  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
พระนครศรีอยุธยา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
ชุมพร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ยะลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
ปัตตานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
เพชรบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
มุกดาหาร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
จันทบุรี  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
เพชรบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
บุรีรัมย์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ชุมพร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
เพชรบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง
G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง    คู่ที่ 13
สุโขทัย  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลชาย 
เพชรบุรี  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
ศิลปะร่ายรำการต่อสู้บุคคล บุคคลหญิง 
นราธิวาส  vs  เชียงราย
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม
Official
รวม ปันจักสีลัต  28 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 3
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 4
กาฬสินธุ์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 5
ลพบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 7
ราชบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 8
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 11
ชุมพร  vs  ตราด
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 13
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 14
สมุทรปราการ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 15
ตาก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 16
หนองบัวลำภู  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 17
ชุมพร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 19
ระยอง  vs  ยะลา
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 20
อุดรธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 21
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 22
กาฬสินธุ์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 23
เชียงใหม่  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 25
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 26
กาญจนบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 27
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 28
ลำพูน  vs  ยโสธร
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 29
นนทบุรี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 31
พิจิตร  vs  ตาก
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 32
ลพบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 33
สระบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 34
หนองบัวลำภู  vs  ตรัง
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10.15
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 37
ระยอง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 38
อุดรธานี  vs  ยะลา
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 39
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 40
กาฬสินธุ์  vs  น่าน
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 41
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 43
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 44
กาญจนบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 45
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 46
ลำพูน  vs  ตราด
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 47
นนทบุรี  vs  ยโสธร
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 49
พิจิตร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 50
ลพบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 51
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 52
หนองบัวลำภู  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 53
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
13.00
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 55
ระยอง  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 56
ราชบุรี  vs  ยะลา
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 57
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 58
กาฬสินธุ์  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 59
น่าน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 61
ราชบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 62
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 63
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 64
ลำพูน  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 65
ตราด  vs  ยโสธร
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 67
พิจิตร  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 68
สระบุรี  vs  ตาก
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 69
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 70
หนองบัวลำภู  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 71
ขอนแก่น  vs  ตรัง
 รอบแรก
14.45
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 73
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 74
ปทุมธานี  vs  ยะลา
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 75
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 76
เชียงใหม่  vs  น่าน
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 77
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 79
กาญจนบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 80
ร้อยเอ็ด  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 81
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 82
นนทบุรี  vs  ตราด
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 83
ชุมพร  vs  ยโสธร
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 85
ลพบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 86
สมุทรปราการ  vs  ตาก
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 87
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 88
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 89
ชุมพร  vs  ตรัง
 รอบแรก
16.30
ปั้มถาวรออยล์(โมบิล)
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  75 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 9
สมุทรปราการ  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
12.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
 รอบแรก
14.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
ศรีสะเกษ  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ระนอง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
สมุทรปราการ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
ระยอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
ปทุมธานี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
13:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
สระแก้ว  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
ชุมพร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
14:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
พังงา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
มหาสารคาม  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
14:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
ระนอง  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
14:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
15:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 15
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 16
กำแพงเพชร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
15:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 17
ชัยนาท  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
15:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 18
ตรัง  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
15:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 19
ชุมพร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
16:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 20
ราชบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
16:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 21
เลย  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
นครพนม  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
16:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 24
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 25
อุตรดิตถ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 26
ปทุมธานี  vs  พะเยา
 รอบแรก
17:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
กาญจนบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 29
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
17:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 30
ราชบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
17:50
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 31
พะเยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:00
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
ขอนแก่น  vs  นครพนม
 รอบแรก
18:10
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:20
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
ยะลา  vs  ระยอง
 รอบแรก
18:30
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 35
นราธิวาส  vs  พิจิตร
 รอบแรก
18:40
สหกรณ์ศรีประจันต์
Official
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
รวม มวยไทยสมัครเล่น  35 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 47
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 53
พังงา  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 63
ขอนแก่น  vs  อุบลราชธานี
 พบกันหมด
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 48
พิษณุโลก  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 49
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 46
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 50  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 50
อุบลราชธานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 51
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 54
อุตรดิตถ์  vs  นนทบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 55
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 64
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 พบกันหมด
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 56
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 57
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43 กก.   คู่ที่ 58
พิษณุโลก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 43  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 59
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 60
น่าน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 61
น่าน  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ