รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 มีนาคม 2559

 

คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
ระยอง  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 12
ปัตตานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 11
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 9
สระบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 14
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
สุรินทร์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบ RE
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
สุรินทร์  vs  พิจิตร
 รอบ RE
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบ RE
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
15:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
15:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
รวม คาราเต้โด  91 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 5
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 6
ชัยนาท  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 8
ระยอง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย A  คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 3
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ทีมเดี่ยว - หญิง   สาย B  คู่ที่ 4
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 5
ตรัง  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
11.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
12.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 8
พัทลุง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
12.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 9
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย A  คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 11
นครปฐม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
14.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - ชาย   สาย B  คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 13
พิษณุโลก  vs  นครปฐม
 รอบแรก
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 14
ลำปาง  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
16.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
16.00
โดมวิทยาลัยเทคนิค
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
รวม เซปักตะกร้อ  16 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:40
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 3
เพชรบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
11:20
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 4
นครพนม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
12:00
สพป. เขต 1
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาสากล)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 3
ประจวบคีรีขันธ์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 5
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:30
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 6
อุดรธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 7
เพชรบูรณ์  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
12:00
สนาม 2 โรงเรียนกีฬา
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สงขลา
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 11
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมชาย ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 15
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 16
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 18
นนทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 19
ระนอง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  19 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
นครนายก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10.30
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ระนอง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14.30
โรงเรียนสงวนหญิง
Official
เนตบอล  - ทีมหญิง
รวม เนตบอล   3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
12.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 5
ชัยภูมิ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15.00
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 6
อุบลราชธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16.30
โรงยิม 600 ที่นั่ง
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 5
ลำปาง  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 6
ชัยภูมิ  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 7
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16.30
โดม สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 3
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
ยะลา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี (หญ้าเทียม)
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  ลำปาง
 รอบแรก
15.00
โรงเรียนบรรหาร 1
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 22
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 14
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.   คู่ที่ 3
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 4
ชลบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.   คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 18
กำแพงเพชร  vs  กระบี่
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 6
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 7
ศรีสะเกษ  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 8
ชลบุรี  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 20
แพร่  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 21
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 30
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.   คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 15
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.   คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.   คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 24
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 26
กระบี่  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 27
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 28
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 23
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 35
ศรีสะเกษ  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 37
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 39
แพร่  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.   คู่ที่ 41
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 32
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40 กก.   คู่ที่ 34
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 40  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 36
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 38
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.   คู่ที่ 40
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 - 100 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.   คู่ที่ 42
นนทบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 36 - 38 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.   คู่ที่ 43
สงขลา  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 39 - 42 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46 กก.   คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 46  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 85 กก. 
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
รวม มวยปล้ำ  45 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน
11:00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ทีมหญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
 รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน
11:00
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย 
 รอบชิงชนะเลิศ สะสมคะแนน
14:45
โรงยิมแฝด โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บุคคลรวมอุปกรณ์ - ชาย
รวม ยิมนาสติก  3 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
09.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
นครนายก  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10.30
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
กระบี่  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
12.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
14.30
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 5
สมุทรปราการ  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
16.00
โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
รวม รักบี้ฟุตบอล  5 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09.00
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 2
กาฬสินธุ์  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10.30
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 3
สระบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
12.00
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 4
ชัยนาท  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
13.30
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15.00
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16.30
โรงยิม โรงเรียนกรรณสูตศึกษาลัย
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอล  6 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยุวชน หญิง   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
09.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง
ยุวชน ชาย   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 1
กาฬสินธุ์  vs  สงขลา
 รอบแรก
09.45
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09.45
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ก  คู่ที่ 2
เพชรบุรี  vs  พะเยา 2
 รอบแรก
10.30
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ก  คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10.30
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 3
ชัยนาท  vs  กาฬสินธุ์ 2
 รอบแรก
11.15
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 3
แพร่  vs  ระยอง
 รอบแรก
11.15
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ข  คู่ที่ 4
กาฬสินธุ์ 2  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบแรก
13.30
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13.30
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 5
สมุทรสงคราม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
14.15
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 5
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14.15
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ค  คู่ที่ 6
พะเยา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ค  คู่ที่ 6
ขอนแก่น  vs  เพชรบุรี 2
 รอบแรก
15.00
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 7
พัทลุง  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
15.45
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 7
กาฬสินธุ์  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
15.45
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย ง  คู่ที่ 8
นนทบุรี 2  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 8
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.30
กังสดาลย์ปาร์ค
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  18 รายการ  
 
วู้ดบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
นับจำนวนการตี ทีมชาย 
 รอบแรก
08.30
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอล  - นับจำนวนการตี ทีมชาย
รวม วู้ดบอล   1 รายการ  
 
วู้ดบอลนับจำนวนเกท
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย A  คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09.00
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย B  คู่ที่ 2
จันทบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
09.00
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย A  คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09.00
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09.00
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย A  คู่ที่ 5
ชัยนาท  vs  กระบี่
 รอบสอง
10.30
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย B  คู่ที่ 6
พังงา  vs  สิงห์บุรี
 รอบสอง
10.30
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย A  คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
10.30
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย B  คู่ที่ 8
อำนาจเจริญ  vs  เชียงราย
 รอบสอง
10.30
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย A  คู่ที่ 9
ชัยนาท  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    สาย B  คู่ที่ 10
พังงา  vs  เชียงราย
 รอบรองชนะเลิศ
12.00
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง    คู่ที่ 11
ชัยนาท  vs  พังงา
รอบชิงชนะเลิศ
13.30
27 รีสอร์ทอู่ทอง
Official
วู้ดบอลนับจำนวนเกท - แบบนับจำนวนเกท ทีมหญิง
รวม วู้ดบอลนับจำนวนเกท  11 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
10.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12.30
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 6
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง
ประเภททีม 15 แดง   คู่ที่ 5
กระบี่  vs  สุรินทร์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15.00
โรงแรมพชร
Official
สนุกเกอร์ - ประเภททีม 15 แดง
รวม สนุกเกอร์  6 รายการ  
 
แฮนด์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
น่าน  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.00
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
เพชรบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14.30
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
16.00
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 4
ชัยภูมิ  vs  ตรัง
 รอบแรก
17.30
อาคารเจ้าฟ้า โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
แฮนด์บอล - ทีมชาย
รวม แฮนด์บอล  4 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table