บริดจ์

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2559

 

บริดจ์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 1
กำแพงเพชร  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 3
นครนายก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย C  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 5
นครนายก  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 8
ศรีสะเกษ  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
08:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 9
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 11
ราชบุรี  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย C  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 13
ราชบุรี  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 14
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 16
เชียงราย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
09:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย A  คู่ที่ 17
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย B  คู่ที่ 19
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   สาย C  คู่ที่ 20
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 21
นครนายก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
พิษณุโลก  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 24
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
11:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 25
ศรีสะเกษ  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 26
สุพรรณบุรี  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
ภูเก็ต  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  พิษณุโลก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 3
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ)
ทีมหญิง   คู่ที่ 29
นครนายก  vs  เชียงราย
 รอบคัดเลือก
14:15
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 30
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบคัดเลือก
14:15
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 31
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
14:15
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 32
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
14:15
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบคัดเลือก
15:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
เชียงราย  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
15:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 35
ศรีสะเกษ  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
15:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 36
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
15:30
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 37
นครนายก  vs  ภูเก็ต
 รอบคัดเลือก
16:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
16:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 39
เชียงราย  vs  ราชบุรี
 รอบคัดเลือก
16:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
16:45
ยิมชั้น 3 โรงเรียนกีฬาจังหวัดสุพรรณบุรี
Official
บริดจ์ - ทีมหญิง
รวม บริดจ์  44 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day บริดจ์
Print Day by Day Table