คาราเต้โด

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 09 มีนาคม 2559

 

คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
09:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  ลำพูน
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
ระยอง  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
10:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 10
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 12
ปัตตานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs  สุรินทร์
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 11
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบ RE
10:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
เชียงราย  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
11:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 8
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 9
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 10
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 11
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 12
กาญจนบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 9
สระบุรี  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 13
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 รอบ RE
11:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 16
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิง รุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 14
ระยอง  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ 14 -18 ปี    คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลหญิงรุ่นอายุ  14 -18 ปี
ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำบุคคลชาย รุ่นอายุ  9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
สุรินทร์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 3
สุรินทร์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบ RE
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
สุรินทร์  vs  พิจิตร
 รอบ RE
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 7
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 8
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
14:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  เชียงราย
 รอบสอง
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
 รอบสอง
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
เชียงราย  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบ RE
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 5
กาญจนบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบ RE
15:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 7
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบ RE
15:30
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี   คู่ที่ 9
ระยอง  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 9 - 13 ปี
ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมชายรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี   คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
โรงแรมคุ้มสุพรรณ
Official
คาราเต้โด - ท่ารำทีมหญิงรุ่นอายุ 14 - 18 ปี
รวม คาราเต้โด  91 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day คาราเต้โด
Print Day by Day Table