มวยปล้ำ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 มีนาคม 2559

 

มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 169
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 194
ชัยภูมิ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 166
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 168
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 195
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 167
ศรีสะเกษ  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 170
พังงา  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 171
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 172
หนองบัวลำภู  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 173
นครศรีธรรมราช  vs  ศรีสะเกษ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 174
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 175
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 176
สงขลา  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 177
หนองบัวลำภู  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 178
สงขลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 179
อุตรดิตถ์  vs  สงขลา
 รอบสอง
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 180
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 181
ชัยภูมิ  vs  สงขลา
 รอบสี่
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 182
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบห้า
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 184
นครศรีธรรมราช  vs  พิษณุโลก
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 185
แพร่  vs  กำแพงเพชร
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 186
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 187
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบคัดเลือก
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 197
นครศรีธรรมราช  vs  อุตรดิตถ์
 รอบสี่
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 188
ชัยภูมิ  vs  กระบี่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 189
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 190
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 196
อุตรดิตถ์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 191
แพร่  vs  อุบลราชธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 192
ชัยภูมิ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 193
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก.   คู่ที่ 198
ชัยภูมิ  vs  อุตรดิตถ์
 รอบห้า
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 183
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
09:00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 200
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 201
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 202
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 203
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 204
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 205
สุโขทัย  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 206
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 56 กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69 กก.   คู่ที่ 207
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 69  กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54 กก.   คู่ที่ 208
อุบลราชธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบชิงที่ 3
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 54  กก.
เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 76 กก. 
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
อุตรดิตถ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
ตรัง  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 5
สงขลา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 6
อุตรดิตถ์  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 7
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 8
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 9
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 11
อุตรดิตถ์  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 12
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 13
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 14
หนองบัวลำภู  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 16
อุตรดิตถ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 17
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 18
ตรัง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 19
สงขลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 20
หนองบัวลำภู  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 21
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 22
อุบลราชธานี  vs  ตรัง
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 23
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 24
อุบลราชธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.   คู่ที่ 25
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบคัดเลือก
17:30
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก.
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 50 กก. 
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
19.00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก. 
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
19.00
โรงเรียนบางปลาม้าฯ
Official
รวม มวยปล้ำ  70 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day มวยปล้ำ
Print Day by Day Table