เทเบิลเทนนิส

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2559

 

เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 89
ราชบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 90
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 91
สมุทรปราการ  vs  นครพนม
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 92
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 93
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 94
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 95
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 96
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 97
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 97
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 98
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 99
จันทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 100
ราชบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 101
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 102
ลำพูน  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 104
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 105
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 106
ระนอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 107
ภูเก็ต  vs  ระนอง
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 108
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 109
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 110
ระนอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 111
ระยอง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 112
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 113
สมุทรปราการ  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 114
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 115
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 116
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 117
สงขลา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 118
นนทบุรี  vs  สกลนคร
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 119
สงขลา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 120
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 121
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 122
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 123
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 124
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 125
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 126
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 127
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 128
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 129
เพชรบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 130
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 131
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 132
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 134
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 135
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 136
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
14.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 137
สมุทรปราการ  vs  จันทบุรี
 รอบสอง
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 138
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 139
ราชบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 140
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
15.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 141
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 142
สงขลา  vs  ระนอง
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 143
นครราชสีมา  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 144
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 145
ภูเก็ต  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 146
สงขลา  vs  ระยอง
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 147
สระบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 148
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบสอง
16.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 149
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 151
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 152
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 150
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบสอง
16.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 156
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 155
สมุทรปราการ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 153
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 154
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
17.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 157
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
 รอบสอง
17.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 158
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
17.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 159
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบสอง
17.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 160
นนทบุรี  vs  ระนอง
 รอบสอง
17.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 161
กรุงเทพมหานคร  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 162
กรุงเทพมหานคร 3  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 163
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   คู่ที่ 164
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
รวม เทเบิลเทนนิส  75 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เทเบิลเทนนิส
Print Day by Day Table