เทเบิลเทนนิส

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2559

 

เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  นครพนม
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 2
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 3
นครพนม  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  นครพนม
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 7
พิจิตร  vs  สกลนคร
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 9
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 10
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 11
ภูเก็ต  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 12
ลำพูน  vs  สงขลา
 รอบแรก
09.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 13
ลำพูน  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 14
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 15
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 17
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 18
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 19
ระนอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 21
สระบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 22
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 23
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 24
นครราชสีมา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
11.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 25
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 27
สกลนคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 28
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 29
สระบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 30
สกลนคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 31
สระบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  สกลนคร
 รอบแรก
11.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 33
นครราชสีมา  vs  สตูล
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 34
นครราชสีมา  vs  สตูล
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 35
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 36
สตูล  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 37
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 39
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 40
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 41
พิษณุโลก  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 42
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 43
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 44
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
13.50
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 45
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
14.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 46
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
14.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 47
สมุทรปราการ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14.15
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
14.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 50
ราชบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
14.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 51
นครราชสีมา  vs  สกลนคร
 รอบแรก
14.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
14.40
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 53
ภูเก็ต  vs  นครพนม
 รอบแรก
15.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 54
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 55
จันทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
15.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 56
ราชบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.05
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 57
สงขลา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 58
ลำพูน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 59
พิจิตร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
15.30
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 61
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบแรก
15.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 62
ระนอง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 63
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 64
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
15.55
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 65
นครราชสีมา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16.20
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 66
ระนอง  vs  สกลนคร
 รอบแรก
16.20
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 67
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16.20
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 68
กรุงเทพมหานคร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
16.20
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 69
สมุทรปราการ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 70
สงขลา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 71
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 72
นนทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
16.45
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 73
สงขลา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17.10
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 74
นนทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17.10
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 75
สงขลา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
17.10
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 76
ลำพูน  vs  สกลนคร
 รอบแรก
17.10
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 77
กรุงเทพมหานคร  vs  สตูล
 รอบแรก
17.35
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 78
สุพรรณบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
17.35
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 79
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
17.35
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 80
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแรก
17.35
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 81
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
ชายเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 82
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย A  คู่ที่ 83
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย B  คู่ที่ 84
นครราชสีมา  vs  สงขลา
 รอบแรก
18.00
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย C  คู่ที่ 85
เพชรบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
18.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย D  คู่ที่ 86
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
18.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย E  คู่ที่ 87
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
หญิงเดี่ยว ยุวชน   สาย F  คู่ที่ 88
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
18.25
อาคารวิทยบริการ สพล.
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน
รวม เทเบิลเทนนิส  86 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เทเบิลเทนนิส
Print Day by Day Table