เทควันโด

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2559

 

เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 9
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 10
เลย  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 11
อุทัยธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 20
ยะลา  vs  สมุทรปราการ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 21
สระบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 22
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 23
อุทัยธานี  vs  สุโขทัย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 28
ยะลา  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 29
กรุงเทพมหานคร  vs  อุทัยธานี
 รอบรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 1
ชัยนาท  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 6
อ่างทอง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 10
อ่างทอง  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
08.30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
ชัยนาท  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครนายก
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 4
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 6
นครพนม  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 7
สุโขทัย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 8
มหาสารคาม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
08:30
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 8
สุราษฎร์ธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
11.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 12
มหาสารคาม  vs  ชัยนาท
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 13
นครนายก  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 14
สุโขทัย  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 15
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 16
ชุมพร  vs  นครปฐม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 17
พิษณุโลก  vs  ราชบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 19
มหาสารคาม  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 24
ชัยนาท  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 25
ราชบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 26
ชุมพร  vs  พิษณุโลก
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 27
ปทุมธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 30
นครนายก  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
15.00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ยูธโอลิมปิก หญิง รุ่น 49 กก.แต่ไม่เกิน 55 กก.
ต่อสู้ทีมชาย 5 คน   คู่ที่ 12
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง    คู่ที่ 32
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด -  รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย   คู่ที่ 31
พิษณุโลก  vs  ปทุมธานี
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
มหาวิทยาลัยเกษตรศูนย์สุพรรณบุรี
Official
เทควันโด - รุ่น 78 กก.  ขึ้นไป ชาย
รวม เทควันโด  44 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day เทควันโด
Print Day by Day Table