ชักกะเย่อ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 16 มีนาคม 2559

 

ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 1
นครปฐม  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 2
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 3
จันทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 5
ชัยนาท  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 6
นครปฐม  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 7
ฉะเชิงเทรา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 8
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 9
อุบลราชธานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 11
อำนาจเจริญ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 13
ปัตตานี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 15
สุพรรณบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 16
กระบี่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 18
ฉะเชิงเทรา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 20
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 21
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 23
ปัตตานี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 24
กระบี่  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 25
อุบลราชธานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 26
นครปฐม  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 27
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 28
ฉะเชิงเทรา  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 29
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 30
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 46
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 35
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 37
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 40
อุบลราชธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 41
นครปฐม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 43
อำนาจเจริญ  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 44
ชัยนาท  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 45
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 38
กระบี่  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 39
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 36
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 31
ฉะเชิงเทรา  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 33
อำนาจเจริญ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย B  คู่ที่ 34
สุพรรณบุรี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมหญิง 8 คน   สาย A  คู่ที่ 22
อำนาจเจริญ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 47
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย A  คู่ที่ 48
กระบี่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 49
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
ทีมชาย 8 คน   สาย B  คู่ที่ 50
จันทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รวม ชักกะเย่อ  49 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ชักกะเย่อ
Print Day by Day Table