ชักกะเย่อ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2559

 

ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
พิษณุโลก  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 3
ชัยนาท  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 5
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 6
จันทบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 8
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 10
กระบี่  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 11
กระบี่  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 12
พิษณุโลก  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 13
อุบลราชธานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 15
อำนาจเจริญ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 17
จันทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 18
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 19
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 20
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 21
พิษณุโลก  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 22
กระบี่  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 23
อุบลราชธานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 24
นครปฐม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 25
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 26
จันทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 27
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 28
นครปฐม  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 29
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 30
ฉะเชิงเทรา  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 38
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 39
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 40
ฉะเชิงเทรา  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 41
พิษณุโลก  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 42
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 43
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 44
จันทบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 45
อำนาจเจริญ  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 46
จันทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 47
ลำพูน  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 48
ขอนแก่น  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 49
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 50
อุบลราชธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 31
ปัตตานี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 32
พิษณุโลก  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 33
กระบี่  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 34
อำนาจเจริญ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 35
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 36
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 37
จันทบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:30
โดม โรงเรียนกาญจนาภิเษก
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
รวม ชักกะเย่อ  50 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ชักกะเย่อ
Print Day by Day Table