ซอฟท์เทนนิส

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 มีนาคม 2559

 

ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
09:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
09:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 7
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
09:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 8
ยะลา  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
09:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 9
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ 16 คน
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 10
น่าน  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 11
สุราษฎร์ธานี  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
10:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
11:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 14
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
11:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
11:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 16
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 16 คน
11:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 4
กำแพงเพชร  vs  ยะลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 5
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 6
กำแพงเพชร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 8
พระนครศรีอยุธยา  vs  ลำปาง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   คู่ที่ 1
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี 2  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 3
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
รวม ซอฟท์เทนนิส  28 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ซอฟท์เทนนิส
Print Day by Day Table