ซอฟท์เทนนิส

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 13 มีนาคม 2559

 

ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 3
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 5
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 6
ภูเก็ต  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 8
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 9
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 10
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 12
พิจิตร  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 13
น่าน  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 14
ราชบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 15
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 16
ศรีสะเกษ  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 17
สุราษฎร์ธานี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 18
พิจิตร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 19
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 20
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A  คู่ที่ 21
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B  คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C  คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D  คู่ที่ 24
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F  คู่ที่ 26
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G  คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H  คู่ที่ 28
สุพรรณบุรี  vs  ยะลา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A  คู่ที่ 29
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B  คู่ที่ 30
ภูเก็ต  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C  คู่ที่ 31
เชียงใหม่  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย D  คู่ที่ 32
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย E  คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F  คู่ที่ 34
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G  คู่ที่ 35
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย H  คู่ที่ 36
ลำปาง  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
รวม ซอฟท์เทนนิส  36 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ซอฟท์เทนนิส
Print Day by Day Table