ซอฟท์เทนนิส

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 12 มีนาคม 2559

 

ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 3
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 6
นครราชสีมา  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 8
กำแพงเพชร  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 9
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 10
พระนครศรีอยุธยา  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 12
พระนครศรีอยุธยา  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 13
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 15
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 16
สุราษฎร์ธานี  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 17
น่าน  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 20
พิจิตร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 21
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 22
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 23
สุโขทัย  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 25
เชียงใหม่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C  คู่ที่ 26
กำแพงเพชร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D  คู่ที่ 27
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E  คู่ที่ 28
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 29
เชียงใหม่  vs  มหาสารคาม
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F  คู่ที่ 30
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 31
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G  คู่ที่ 32
ขอนแก่น  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H  คู่ที่ 33
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  ภูเก็ต
 รอบ 16 คน
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบ 16 คน
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบ 16 คน
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
สุราษฎร์ธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
14:30
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบ 16 คน
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 6
สุพรรณบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบ 16 คน
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 7
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 16 คน
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  พิจิตร
 รอบ 16 คน
15:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
16:15
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:45
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสุพรรณบุรี
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
รวม ซอฟท์เทนนิส  47 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ซอฟท์เทนนิส
Print Day by Day Table